NEWTEC
5 năm sau ra mắt Linea PB đã trở thành sản phẩm được săn đón trong ngành, La Marzocco đã giới thiệu một phiên bản mới với các công nghệ tiên tiến nhất- Linea PB X 2GR AV. Linea PB X mang thiết kế hiện đại có tính thẩm mỹ cao với các đèn barista tiêu chuẩn. Hệ thống làm nóng trước, nồi hơi kép độc lập, đũa hơi Pro Touch.
Bộ làm nóng sơ bộ đảm bảo nhiệt độ mà trước đây không thể đạt được, do đó cung cấp nước và hơi nước liên tục ngay cả vào giờ cao điểm của buổi sáng.

Hệ thống lò hơi kép: Hai nồi hơi riêng biệt có nhiệt độ được duy trì ổn định và riêng biệt cho từng mục đích sử dụng
* Nồi hơi dành cho cà phê 3.4 lít
* Nồi hơi nước sôi 7 lít
Dual PID (cà phê và hơi nước): cho phép bạn điều khiển nhiệt độ bằng điện tử cả nồi cà phê và hơi nước.
Nồi hơi cách nhiệt: giúp giảm thiểu thất thoát năng lượng của nồi hơi trong quá trình hoạt động.
Hệ thống sưởi nóng: làm nóng nước trước khi vào nồi hơi cà phê (Coffee Boiler) làm tăng năng suất khi pha chế cho chất lượng cà phê ngon hơn.
Màn hình hiển thị kỹ thuật số: thể hiện chi tiết nhiệt độ, lượng cà phê, thời lượng từng shot giúp Barista kiểm soát hoàn toàn việc pha chế.
Chương trình tự động làm sạch
Bộ làm nóng nước: cho phép bạn điều chỉnh chính xác nhiệt độ nước của vòi lấy nước sôi
Đèn Barista: trang bị đèn led giúp bạn tập trung vào pha chế
Vòi hơi cách nhiệt – Pro touch: Giữ lạnh bên ngoài để bạn hoàn toàn yên tâm không lo bị bỏng nêú sơ ý chạm
BẢNG SO SÁNH CÁC DÒNG MÁY PHA LA MARZOCCO

Quý khách mua Cafe Rang Xay, vui lòng liên hệ nhân viên chúng tôi để được nhận mẫu và tư vấn.
| Nhà nhập khẩu: | Công ty Newtec |
|---|---|
| Nhà sản xuất: | La Marzocco |
| Xuất xứ: | Italia |
| Dung tích nồi hơi cà phê: | 2 x 1,3 lít |
| Dung tích nồi hơi đánh sữa: | 7 lít |
| Công suất: | min: 3350W – max: 5670W |
| Điện áp: | 220V, 50 Hz |
| Trọng lượng: | 61 Kg |
| Kích thước: | 710 x 590 x 533 mm |
| Chất liệu: | Thép không gỉ |
| Tình trạng: | New 100% |
| Giá đã bao gồm: | VAT |