NEWTEC

Smart Saturation (Độ bão hòa thông minh)
Công nghệ Độ bão hòa thông minh trên Strada X đảm bảo độ bão hòa espresso đồng nhất bằng cách tự động hóa giai đoạn trước chiết xuất, dựa trên dữ liệu từ cảm biến lưu lượng nước để đảm bảo sự ổn định trong suốt quá trình chiết xuất. Điều này tạo nên một bước ngoặt trong việc đảm bảo sự ổn định và tối ưu quy trình pha cà phê.
Chế độ thủ công, lập trình và tự động: Linh hoạt tối đa
Kiểm soát Áp suất Dựa trên Khối Lượng
Công nghệ này sử dụng dữ liệu từ cảm biến cân tích hợp để đảm bảo sự hoàn toàn đồng nhất trong việc tạo khuôn áp suất, giúp cho việc chiết xuất espresso luôn ổn định và đạt chất lượng cao. Đồng thời, nó vẫn cung cấp các nút điều khiển quen thuộc và trực quan cho barista, tạo nên trải nghiệm pha chế thoải mái và linh hoạt.
Hệ thống sẽ ghi nhận trọng lượng cà phê trong phin portafilter và tự động điều chỉnh áp suất chiết xuất sao cho phù hợp nhất. Điều này giúp loại bỏ đi yếu tố phụ thuộc vào kinh nghiệm pha chế thủ công, cho ra những tách espresso đồng nhất về hương vị và chất lượng.


Kiểm soát áp suất bằng tay với tay gạt cải tiến
Bảng điều khiển Paddle trên Strada X được thiết kế lại, có khả năng tự động điều chỉnh lực nhấn của bạn, đảm bảo quá trình chiết xuất espresso đạt hiệu quả tối ưu. Đồng thời, hệ thống cung cấp phản hồi theo thời gian thực cho barista trong khi pha thủ công từng tách espresso.
Nói đơn giản, công nghệ này sẽ “học” lực nhấn của bạn và điều chỉnh áp suất phù hợp để chiết xuất cà phê hoàn hảo nhất. Bên cạnh đó, bạn vẫn nhận được phản hồi tức thì về lực nhấn trong suốt quá trình pha, giúp bạn kiểm soát chính xác và nâng cao kỹ năng pha chế espresso thủ công
Straight-in – tay cầm lắp thẳng
La Marzocco Strada X mang đến một trải nghiệm pha chế hoàn toàn mới:


Nồi hơi độc lập và van tỷ lệ: Kiểm soát hoàn hảo
Xả hơi tự động: Tiết kiệm thời gian, tối ưu vệ sinh
La Marzocco Strada X có tính năng xả hơi tự động, làm sạch nhóm đầu pha giữa các lần chiết xuất, giúp tăng tốc độ pha chế và đảm bảo vệ sinh tối ưu.
Trải nghiệm pha chế thoải mái, hiệu quả và chuyên nghiệp cho các barista

Bơm độc lập: Áp suất ổn định và khả năng điều chỉnh linh hoạt
Điều khiển nhiệt độ PID: Chính xác đến từng chi tiết
Điều khiển áp suất PID: Đường cong áp suất hoàn hảo
Quý khách mua Cafe Rang Xay, vui lòng liên hệ nhân viên chúng tôi để được nhận mẫu và tư vấn.
| Nhà nhập khẩu: | Công ty Newtec |
|---|---|
| Nhà sản xuất: | La Marzocco |
| Xuất xứ: | Italy |
| Công suất: | 4800 – 5666W |
| Điện áp: | 220V/50Hz |
| Kích thước: | 50 x 83 x 69 cm |
| Dung tích nồi hơi cà phê: | 2.6 lít |
| Dung tích nồi hơi đánh sữa: | 8.2 lít |
| Trọng lượng: | 94kg |
| Khu vực bán hàng: | Toàn quốc |