NEWTEC
Máy pha cà phê La Marzocco Strada EP – 2 Group là dòng máy pha chế tự động kiểm soát áp lực nước tự động. Thiết kế độc đáo về kiểu dáng, hiện đại từng góc nhìn.
Cần gạt điện tử (Electronic Paddle) cho phép kiểm soát áp lực nước chính xác trong từng thời điểm cho ra chất lượng cà phê tuyệt hảo, hương vị đậm đà, lớp crema mịn màng thơm ngon.
Hệ thống lò hơi kép: Hai nồi hơi riêng biệt có nhiệt độ được duy trì ổn định và riêng biệt cho từng mục đích sử dụng
* 2 Nồi hơi dành cho cà phê 1.3 lít
* Nồi hơi nước sôi 8.2 lít
Dual PID (cà phê và hơi nước): cho phép bạn điều khiển nhiệt độ bằng điện tử nồi cà phê và hơi nước.
Nồi hơi cách nhiệt: giúp giảm thiểu thất thoát năng lượng của nồi hơi trong quá trình hoạt động.
Hệ thống sưởi nóng: làm nóng nước trước khi vào nồi hơi cà phê (Coffee Boiler) làm tăng năng suất khi pha chế cho chất lượng cà phê ngon hơn.
Màn hình hiển thị kỹ thuật số: thể hiện chi tiết nhiệt độ, lượng cà phê, thời lượng từng shot giúp Barista kiểm soát hoàn toàn việc pha chế.
Chương trình tự động làm sạch
Máy có sẵn ở phiên bản cần gạt tự động EP (Electronic Paddle)
BẢNG SO SÁNH CÁC DÒNG MÁY PHA LA MARZOCCO

Quý khách mua Cafe Rang Xay, vui lòng liên hệ nhân viên chúng tôi để được nhận mẫu và tư vấn.
| Nhà nhập khẩu: | Công ty Newtec |
|---|---|
| Xuất xứ: | Italia |
| Dung tích nồi hơi cà phê: | 2 x 1,3 Lít |
| Dung tích nồi hơi nước sôi: | 8.2 lít |
| Công suất: | 4600W |
| Điện áp: | 220V-240V ~ 50/60Hz |
| Kích thước: | 800 x 675 x 475 mm |
| Trọng lượng: | 85 Kg |
| Chất liệu: | Thép không gỉ |
| Tình trạng: | New 100% |
| Giá đã bao gồm: | VAT |
| Khu vực vận chuyển: | Toàn quốc |