NEWTEC
Máy pha cà phê La Marzocco Leva X1 Group.
Thông số kỹ thuật:
Nồi hơi được thiết kế cách nhiệt giảm thiệu lượng điện năng tiêu thụ.
với hệ thống PID trong nồi hơi : giúp thợ pha chế có thể kiểm soát nhiệt độ trong nồi hơi, và giữ nhiệt ổn định cho nồi hơi.
Máy được thiết lập chế độ chờ tiết kiệm năng lượng
Hệ thống cân bằng nhiệt giúp dòng nước ổn định dòng nhiệt sau mỗi lần pha.
Các thông số được hiện dễ dàng trong việc kiểm soát pha chế
BẢNG SO SÁNH CÁC DÒNG MÁY PHA LA MARZOCCO

Quý khách mua Cafe Rang Xay, vui lòng liên hệ nhân viên chúng tôi để được nhận mẫu và tư vấn.
| Nhà nhập khẩu: | Công ty Newtec |
|---|---|
| Xuất xứ: | Italia |
| Dung tích nồi hơi cà phê: | 1,3 lít |
| Dung tích nồi hơi đánh sữa: | 3,5 lít |
| Công suất: | 2300W |
| Điện áp: | 220V-240V ~ 50/60Hz |
| Kích thước: | 520 x 645 x 680 mm |
| Trọng lượng: | 68 Kg |
| Tình trạng: | New 100% |
| Giá đã bao gồm: | VAT |