NEWTEC
Máy pha cà phê La Marzocco Linea PB 2GR AV là máy pha hoàn toàn tự động với cụm phím cài đặt sẵn từng chế độ pha. Hệ thống điều nhiệt riêng biệt cho từng mục đích sử dụng.
Hệ thống lò hơi kép: Hai nồi hơi riêng biệt có nhiệt độ được duy trì ổn định và riêng biệt cho từng mục đích sử dụng
* Nồi hơi dành cho cà phê 3.4 lít
* Nồi hơi nước sôi 7 lít
Dual PID (cà phê và hơi nước): cho phép bạn điều khiển nhiệt độ bằng điện tử nồi cà phê và hơi nước.
Nồi hơi cách nhiệt: giúp giảm thiểu thất thoát năng lượng của nồi hơi trong quá trình hoạt động.
Hệ thống sưởi nóng: làm nóng nước trước khi vào nồi hơi cà phê (Coffee Boiler) làm tăng năng suất khi pha chế cho chất lượng cà phê ngon hơn.
Màn hình hiển thị kỹ thuật số: thể hiện chi tiết nhiệt độ, lượng cà phê, thời lượng từng shot giúp Barista kiểm soát hoàn toàn việc pha chế.
Chương trình tự động làm sạch
BẢNG SO SÁNH CÁC DÒNG MÁY PHA LA MARZOCCO

Quý khách mua Cafe Rang Xay, vui lòng liên hệ nhân viên chúng tôi để được nhận mẫu và tư vấn.
| Nhà nhập khẩu: | Công ty Newtec |
|---|---|
| Nhà sản xuất: | La Marzocco |
| Xuất xứ: | Italia |
| Dung tích nồi hơi cà phê: | 3.4 lít |
| Dung tích nồi hơi đánh sữa: | 7 lít |
| Công suất: | 4600W |
| Điện áp: | 220V-240V, 50-60 Hz |
| Trọng lượng: | 61 Kg |
| Kích thước: | 710 x 590 x 533 mm |
| Chất liệu: | Thép không gỉ |
| Tình trạng: | New 100% |
| Giá đã bao gồm: | VAT |