NEWTEC
Máy rang cà phê mini Gene CBR-101A Hàn Quốc có tính tự động khá cao mang tính rang trải nghiệm thường được dùng cho nhiều quán nhỏ hoặc dùng gia đình được nhập khẩu trực tiếp từ Hàn Quốc.

Máy rang cà phê Gene CBR-101 được thiết kế cho gia đình, chủ quán café và nhà hàng cũng sử dụng máy cho mục đích kinh doanh của họ.
Máy là sự kết hợp của thiết kế hiện đại, vật liệu cao cấp và tài nghệ của chuyên gia. Công nghệ Genesis làm đơn giản và tự động hóa quá trình rang café.
Trước khi sử dụng máy rang Gene CBR-101, xin vui lòng đọc kỹ hướng dẫn sử dụng để biết quy trình vận hành và bảo trì máy rang của bạn nhằm tăng tuổi thọ máy.



1. Đệm (cuxine): Giảm shock cho thanh quét chấu (vỏ lụa).
2. Thanh quét: Quét trấu café ra ngoài.
3. Vách lọc: Trộn đều các hạt café khi rang.
4. Nút thoát: Khi cần lấy lồng rang ra khỏi máy rang, nhấn nút thoát để lấy lồng rang ra ngoài.
5. Đế lồng

Cấu tạo bảng điều khiển
1. Bảng điều khiển
2. Màn hình hiển thị nhiệt độ.
3. Màn hình hiển thị thời gian.








| Nhà nhập khẩu: | Công ty Newtec |
|---|---|
| Nhà sản xuất: | Genecafe |
| Xuất xứ: | Hàn Quốc |
| Địa chỉ nhà máy: | Ansan Tekom Gil 43. Sssa – Dong Sangnok-Gu Ansan SI, Gyeonggi – Do, Korea |
| Điện áp: | 220V |
| Công suất: | 1300W |
| Trọng lượng: | 7 Kg |
| Kích Thước: | 49cm x 24cm x 23cm (Dài, rộng,cao) |
| Tốc độ rang: | 15 – 18 phút tùy vào nhiệt độ |
| Kiểu trộn: | Công nghệ xoắn |
| Khu vực bán hàng: | Toàn quốc |