NEWTEC
“GS” viết tắt cho (Grouppo Saturo), GS3 lý tưởng cho những khách hàng với mong muốn đem lại cho thượng khách của mình với những cà phê tuyệt vời nhất ở những nhà hàng nhỏ, những khách sạng sang trọng hay tại gia đình của mình. Một thiết bị không thể thiếu cho những chuyên gia cà phê mong muốn độ hoàn hảo trong từng ly cafe của mình và là những người đam mê cà phê thực sự. Máy pha cà phê La Marzocco GS3 MP sở hữu hệ thống ổn định nhiệt được sử dụng ở Strada, bao gồm hệ thống preheating, hệ thống PID điện tử, Saturated Group, Dual Boiler và màn hình điện tử, thể hiện sự sang trọng trong thiết kế.

Tính năng nổi bật của máy pha cà phê La Marzocco GS/3 1 Group MP:
Thông số kĩ thuật của máy pha cà phê La Marzocco GS/3 1 Group MP:
BẢNG SO SÁNH CÁC DÒNG MÁY PHA LA MARZOCCO

Quý khách mua Cafe Rang Xay, vui lòng liên hệ nhân viên chúng tôi để được nhận mẫu và tư vấn.
| Nhà nhập khẩu: | Công ty Newtec |
|---|---|
| Xuất xứ: | Italia |
| Dung tích nồi hơi cà phê: | 1.3 lít |
| Dung tích nồi hơi đánh sữa: | 3.5 lít |
| Công suất: | 2120W |
| Điện áp: | 220V-240V ~ 50/60Hz |
| Kích thước: | 400 x 530 x 345 mm |
| Trọng lượng: | 34.5 Kg |
| Tình trạng: | New 100% |
| Giá đã bao gồm: | VAT |