NEWTEC
EK Omnia là kết quả của sự phát triển không ngừng nghỉ hướng đến sự xuất sắc của Mahlkönig và là một bước nhảy vọt mới trong đổi mới máy xay cà phê.
Được thiết kế để đạt được độ nhất quán và hiệu quả vượt trội, đồng thời bổ sung các công nghệ mới nhất và đột phá. EK Omnia là sự bổ sung đáng chú ý cho dòng sản phẩm EK của Mahlkönig, hiện nay bao gồm các sản phẩm EK43, EK43 S và EK Omnia.
Đối với những người đam mê cà phê muốn chất lượng xay tuyệt vời nhưng cần quy trình làm việc nhanh hơn và tiện lợi hơn, EK Omnia mở ra một kỷ nguyên mới trong lĩnh vực xay cà phê.


3 chế độ xay:
Sự kết hợp giữa điều chỉnh kích thước xay thủ công và tự động cho phép điều chỉnh vi mô nhỏ và siêu chính xác. Phương pháp điều chỉnh kích thước xay vô cấp kết hợp các tùy chọn điều chỉnh kích thước xay thủ công, tự động và cảm ứng (GSA: grind size adjustment) để đáp ứng mọi sở thích của barista và các điều chỉnh vi mô siêu chính xác
2 phụ kiện đột phá mới


COMBO MÁY XAY + MÁY NÉN:
Giảm ngay 5% giá máy nén cafe PUQpress hoặc Eureka Disko
Quý khách mua Cafe Rang Xay, vui lòng liên hệ nhân viên chúng tôi để được nhận mẫu và tư vấn
| Nhà nhập khẩu: | Công ty Newtec |
|---|---|
| Nhà sản xuất: | Mahlkonig |
| Xuất xứ: | Germany – Đức |
| Điện áp: | 220V |
| Công suất động cơ: | 50Hz / 750 W |
| Công suất xay: | 11,5-13,5 gram/giây |
| Đường kính lưỡi dao: | 98 mm |
| Dung tích phễu: | 0,25 kg |
| Kích thước: | 21,4 x 66,3 x 39(cm) |
| Khối lượng: | 24kg |