NEWTEC
COMBO MÁY XAY + MÁY NÉN:
Giảm ngay 5% giá máy nén cafe PUQpress hoặc Eureka Disko
Quý khách mua Cafe Rang Xay, vui lòng liên hệ nhân viên chúng tôi để được nhận mẫu và tư vấn.
| Nhà nhập khẩu: | Công ty Newtec |
|---|---|
| Nhà sản xuất: | Mahlkonig |
| Xuất xứ: | Đức |
| Điện áp: | 220V |
| Công ty cơ khí: | 600W / 50 – 60 Hz |
| Công suất xây dựng: | 7-8 g/s |
| Đường kính lưỡi dao: | 80mm |
| Kích thước: | 24 x 63 x 34 cm |
| Khối lượng: | 18kg |
| Hộp đựng cafe: | 1,8kg |