NEWTEC



COMBO MÁY XAY + MÁY NÉN:
Giảm ngay 5% giá máy nén cafe PUQpress hoặc Eureka Disko
| Nhà nhập khẩu: | Công ty Newtec |
|---|---|
| Nhà sản xuất: | Mahlkonig |
| Xuất xứ: | Germany – Đức |
| Điện áp: | 220V |
| Công suất động cơ: | 50Hz / 440 W / 1400 vòng/phút |
| Công suất xay: | 4-5 gram/giây |
| Đường kính lưỡi dao: | 65 mm |
| Kích thước: | 28.3 x 19.5 x 62(cm) |
| Khối lượng: | 12.2kg |
| Hộp chứa cafe: | 1.2 kg |