NEWTEC


Với kích thước nhỏ hơn 1 nửa so với người anh của mình, EK43 S giúp bạn tiết kiệm không gian quần bar đáng kể.
Kích thước thực tế: 23 x 68 x 41 cm.


COMBO MÁY XAY + MÁY NÉN:
Giảm ngay 5% giá máy nén cafe PUQpress hoặc Eureka Disko
Quý khách mua Cafe Rang Xay, vui lòng liên hệ nhân viên chúng tôi để được nhận mẫu và tư vấn.
| Nhà nhập khẩu: | Công ty Newtec |
|---|---|
| Nhà sản xuất: | Mahlkonig |
| Xuất xứ: | Germany – Đức |
| Điện áp: | 220V |
| Công suất động cơ: | 50Hz / 1,300W |
| Công suất xay: | 19-21 g/giây |
| Đường kính lưỡi dao: | 98mm |
| Kích thước: | 23 x 68 x 41(cm) |
| Khối lượng: | 24.5kg |
| Hộp chứa cafe: | 0.8 kg |