NEWTEC
Rancilio Classe 5 USB New Version chiếc máy truyền tải đầy đủ các giá trị cốt lõi của Rancilio và sự tao nhã trong từng đường nét thiết kế. Classe 5 là sự kết hợp của một thiết kế công nghiệp đương đại với các tính năng mang đặc trưng của Rancilio, vật liệu chất lượng cao, ổn định nhiệt độ với một mức giá phải chăng. Với nhiều phiên bản khác nhau, Classe 5 phù hợp với mọi nhu cầu của khách hàng.
Trang bị tiêu chuẩn của chiếc máy pha chuyên nghiệp
Classe 5 biến sự sang trọng, mạnh mẽ và tối giản thành một nét thẩm mỹ hiện đại đặc biệt. Đèn led làm sáng khu vực làm việc của các Barista, không bị chói mắt và đảm bảo thị giác tốt nhất khi hoạt động trong khu vực tối.
Với lỗ khoét tròn Full Inox cho việc che khuất mặt pha chế cafe, hệ thống lưới luôn giúp cho ánh nhìn từ khách hàng vào quầy Bar của bạn luôn sạch sẽ, và sáng bóng.
Steady Brew
Công nghệ Rancilio Steady Brew (SB) công nghệ được cấp bằng sáng chế Rancilio ra mắt năm 2022. Là sự phát triển của hệ thống xi phông nhiệt truyền thống, để cải thiện hiệu suất của máy pha cà phê Rancilio, bằng cách giữ nhiệt độ nước ổn định trong quá trình chiết xuất, Steady Brew đảm bảo ổn định nhiệt độ tối đa kể cả trong thời gian cao điểm đông khách nhất.


Làm sạch và bảo trì
Chỉ mất 5 phút để thực hiện chu trình vệ sinh hàng ngày và chỉ 2 phút để tháo bảng điều khiển phía trước và lưới giá đỡ ly, cốc khi thực hiện quá trình bảo trì máy.


Giảm ngay 5% giá máy nén cafe PUQpress hoặc Eureka Disko
Quý khách mua Cafe Rang Xay, vui lòng liên hệ nhân viên chúng tôi để được nhận mẫu và tư vấn.
| Nhà nhập khẩu | Công ty Newtec |
|---|---|
| Nhà sản xuất | Rancilio Group |
| Xuất xứ | ITALY |
| Công suất | 4,300W – 4950W |
| Điện áp | 220V-240V ~ 50/60Hz |
| Dung tích nồi hơi | 11 Lít |
| Kích thước | 771 x 520 x 539 mm |
| Trọng lượng | 74 Kg |
| Màu sắc | Đen/ Trắng |
| Tình trạng | Hàng mới 100% |
| Miễn phí vận chuyển | Toàn quốc |