NEWTEC
Nếu bạn sở hữu một quán cà phê pha máy, việc lựa chọn một chiếc máy xay phù hợp là một lựa chọn khó khắn.
Câu hỏi đặt ra làm sao cân đối giữa các tiểu chuẩn kỹ thuật, thiết kế, tính tiện dụng và chi phí hợp lý ?
Heycafe- HC 880 Lab giúp khách hàng xử lý một phần các yêu cầu trên.

COMBO MÁY XAY + MÁY NÉN:
Giảm ngay 5% giá máy nén cafe PUQpress hoặc Eureka Disko
Quý khách mua Cafe Rang Xay, vui lòng liên hệ nhân viên chúng tôi để được nhận mẫu và tư vấn.
| Nhà nhập khẩu: | Công ty Newtec |
|---|---|
| Nhà sản xuất: | HeyCafé Co.,Ltd |
| Xuất xứ: | Đài Loan |
| Địa chỉ nhà máy: | No. 6 Building, Tenglong Road No. 2 Wujin Economic Development Zone, Jiangsu 213161 China |
| Công suất: | 500W ( 450g / phút) |
| Điện áp: | 220V/50Hz |
| Bán kính lưỡi dao: | 84mm |
| Màu sắc: | Đen / Bạc / Đỏ |
| Hộp chứa cafe: | 1.3 kg |
| Cân nặng: | 26 kg |