NEWTEC
HeyCafé đã giới thiệu đến công chúng HC600 Buddy On Demand mới nhất. Với màn hình cảm ứng 3.5 inch để thao tác dễ dàng, thân nhôm đúc có độ bền lâu và bộ truyền nhiệt tối ưu hóa. Pha 1 tách cà phê đã trở nên dễ dàng hơn.



COMBO MÁY XAY + MÁY NÉN:
Giảm ngay 5% giá máy nén cafe PUQpress hoặc Eureka Disko
Quý khách mua Cafe Rang Xay, vui lòng liên hệ nhân viên chúng tôi để được nhận mẫu và tư vấn.
| Nhà nhập khẩu: | Công ty Newtec |
|---|---|
| Nhà sản xuất: | HeyCafé Co.,Ltd |
| Công suất: | 350W ( 2.5 – 3.0 g / giây) |
| Điện áp: | 220V/50Hz |
| Bán kính lưỡi dao: | 64mm |
| Hộp chứa cafe: | 1.2 kg |
| Cân nặng: | 11,5 kg |
| Kích thước: | 350 x 210 x 550 mm |