NEWTEC
Mối quan hệ tỷ lệ nghịch, giữa giá và chất lượng luôn là bài toán cho các nhà quản lý.
Đặc biệt trong những ngành máy móc , ngoài vấn đề về công nghệ còn phải quyết các bài toán về chi phí và chất lượng nguyên vật liệu. Máy móc cho ngành cà phê cũng không phải là một ngoại lệ
Để có được ly cà phê theo ý muốn, ngoài việc lựa chọn hạt cà phê phù hợp cần phải cân chỉnh các yếu tố về máy móc. Máy xay đóng vai trò quan trọng trong chuỗi công việc tạo ra ly cà phê theo nhu cầu.
Hiểu được vấn đề của khách hàng, HayCafe cho ra đời dòng máy xay cà phê HC600, Dòng sản phẩm không nổi bật về các tính năng tăng thêm mà tập trung vào tính năng chính : xay cà phê đều theo ý muốn




COMBO MÁY XAY + MÁY NÉN:
Giảm ngay 5% giá máy nén cafe PUQpress hoặc Eureka Disko
Quý khách mua Cafe Rang Xay, vui lòng liên hệ nhân viên chúng tôi để được nhận mẫu và tư vấn.
| Nhà nhập khẩu: | Công ty Newtec |
|---|---|
| Nhà sản xuất: | HeyCafé Co.,Ltd |
| Xuất xứ: | Đài Loan |
| Địa chỉ nhà máy: | No. 6 Building, Tenglong Road No. 2 Wujin Economic Development Zone, Jiangsu 213161 China |
| Công suất: | 350W ( 2.5 – 3.0 g / giây) |
| Điện áp: | 220V/50Hz |
| Đường kính lưỡi dao: | 64mm |
| Màu sắc: | Đen / Bạc / Đỏ |
| Hộp chứa cafe: | 1.5 kg |
| Cân nặng: | 13 kg |