NEWTEC
Máy rang cà phê Gene Roaster VR-P500 là máy rang cà phê thương mại, kết hợp thiết kế hiện đại. Máy được làm từ các vật liệu chất lượng cao, đảm bảo độ bền và an toàn khi sử dụng. Máy rang có trọng lượng nhẹ, dễ sử dụng và dễ vệ sinh, giúp đơn giản hóa quy trình rang cà phê. Máy dành cho các doanh nghiệp nhỏ và rang tại nhà quy mô lớn hơn.
Máy rang cà phê Gene VR-P500 là một lựa chọn tuyệt vời cho những người yêu thích cà phê và muốn tự rang cà phê tại nhà.
Công nghệ Genesis đơn giản hóa và tự động hóa quá trình rang cà phê, giúp những người sành cà phê dễ dàng tự chuẩn bị cà phê tươi nguyên tại nhà.

Hệ thống xoay độc đáo:Hệ thống này giúp đảm bảo hạt cà phê được rang đều, cho hương vị cà phê thơm ngon hơn. Người dùng có thể kiểm soát tốc độ xoay và dễ dàng tùy chỉnh hồ sơ rang.
Công nghệ Gene SMPS: Công nghệ này giúp đảm bảo độ đồng nhất rang tối ưu, giúp hạt cà phê rang đạt chất lượng cao.
Màn hình LCD TFT 4,3 inch: Màn hình này hiển thị các thông tin về quá trình rang cà phê, giúp người dùng dễ dàng theo dõi và điều chỉnh.
Quan sát quá trình rang trong suốt chu kỳ một các trực tiếp thông qua mặt kính phía trước.
Chế độ rang thủ công và tự động: Người dùng có thể chọn chế độ rang thủ công để tự điều chỉnh các thông số rang cà phê hoặc sử dụng chế độ rang tự động để máy tự động rang cà phê theo cài đặt.



| Nhà nhập khẩu: | Công ty Newtec |
|---|---|
| Nhà sản xuất: | Genecafe |
| Xuất xứ: | Hàn Quốc |
| Địa chỉ nhà máy: | Ansan Tekom Gil 43. Sssa – Dong Sangnok-Gu Ansan SI, Gyeonggi – Do, Korea |
| Điện áp: | 220V |
| Công suất: | 2200W |
| Trọng lượng: | 40 Kg |
| Kích Thước: |
|
| Tốc độ rang: | 7 phút tùy vào nhiệt độ |
| Công suất rang: | 0,3kg – 0,7kg (khuyến nghị: 0,5kg) |
| Màu sắc: | Đỏ / Trắng / Nâu |
| Khu vực bán hàng: | Toàn quốc |