NEWTEC
Bạn cần làm mát hạt cà phê nhanh chóng sau khi rang? Giới thiệu Máy làm mát hạt cà phê Gene Cafe, người bạn đồng hành tiện dụng của bạn để làm mát hạt cà phê bên ngoài. Cánh quạt mạnh mẽ này xử lý các mẻ cà phê 400g chỉ trong nháy mắt, đảm bảo hạt cà phê quý giá của bạn giữ được hương vị và độ tươi ngon cao nhất.

Hạt cà phê vừa mới rang xong cần được làm mát dưới 30 độ C trong vài phút để tránh hiện tượng rang tiếp tục và làm giảm chất lượng. Với máy làm mát hạt cà phê CBC101 của Gene Café, điều này không còn là vấn đề nữa. Sau khi rang, bạn chỉ cần cho hạt cà phê nóng vào máy làm mát.
Chỉ trong 1 phút cho 400 gram hạt cà phê (dung tích tối đa là 500 gram), cà phê của bạn đã đạt được nhiệt độ phù hợp. Hoàn hảo để sử dụng kết hợp với máy rang cà phê Gene Café CBR101



| Nhà nhập khẩu: | Công ty Newtec |
|---|---|
| Nhà sản xuất: | Genecafe |
| Xuất xứ: | Hàn Quốc |
| Điện áp: | 220V |
| Công suất: | 43W |
| Dung tích: | 400g |
| Trọng lượng: | 2 Kg |
| Kích Thước: | 21,7 x 25 x 13,5 cm |
| Tốc độ làm mát: | khoảng hơn 1 phút cho 250 đến 400 gram hạt |
| Khu vực bán hàng: | Toàn quốc |