NEWTEC
Gene Cafe Coffee Roaster CBR-1200 là máy rang cà phê thương mại, kết hợp thiết kế hiện đại. Máy rang có trọng lượng nhẹ, dễ sử dụng và dễ vệ sinh, giúp đơn giản hóa quy trình rang cà phê. Máy dành cho các doanh nghiệp nhỏ và rang tại nhà quy mô lớn hơn.
Công nghệ Genesis đơn giản hóa và tự động hóa quá trình rang cà phê, giúp những người sành cà phê dễ dàng tự chuẩn bị cà phê tươi nguyên tại nhà.

CBR-1200 có công suất 1 kg cà phê xanh và có thể rang một mẻ cà phê chỉ trong 15 phút. Nó có nhiều tính năng tự động, bao gồm:


Gene Cafe Coffee Roaster CBR-1200 là lựa chọn tuyệt vời cho những người sành cà phê muốn rang cà phê của riêng mình tại nhà. Nó dễ sử dụng, cho ra cà phê rang chất lượng cao và an toàn khi vận hành.


| Nhà nhập khẩu: | Công ty Newtec |
|---|---|
| Nhà sản xuất: | Genecafe |
| Xuất xứ: | Hàn Quốc |
| Địa chỉ nhà máy: | Ansan Tekom Gil 43. Sssa – Dong Sangnok-Gu Ansan SI, Gyeonggi – Do, Korea |
| Điện áp: | 220V |
| Công suất: | 3000W |
| Trọng lượng: | 40 Kg |
| Kích Thước: | 90 X 70 X 55 cm |
| Tốc độ rang: | 15 – 18 phút tùy vào nhiệt độ |
| Buồng xoay: | Trộn 3 chiều với trục ngoài |
| Trọng lượng rang: | 0,1kg – 1kg (khuyến nghị 0,9kg) |
| Khu vực bán hàng: | Toàn quốc |