NEWTEC
Slayer Espresso được thành lập vào năm 1997, tại Seatle – Mỹ bởi Jason Prefontaine.
Cuộc cách mạng về thương hiệu Slayer bắt đầu từ năm 2007, với 2 dòng sản phẩm được lắp ráp bằng tay tại Seatle, sở hữu các bằng sáng chế về pha chế espresso và nhận được giải thưởng “Best New Product” của Hiệp Hội Cà Phê Mỹ.
Với phương châm “Make Coffee Better”, những thiết bị pha chế của Slayer không chỉ sở hữu thiết kế thanh lịch và cổ điển ở mọi góc độ, mà còn mang đến những tách cafe tuyệt hảo và đậm chất truyền thống.
Slayer Espresso Single Group chính là Giấc Mơ Của Giới Pha Chế, bất kể là linh hồn của quán cà phê của bạn hay là viên ngọc quý trong gian bếp nhà bạn. Máy pha cà phê này không gì sánh được về thiết kế và công nghệ tiên tiến chưa từng có.
Được trang bị đầy đủ công nghệ van kim đã được cấp bằng sáng chế để kiểm soát tốc độ dòng chảy tối ưu.
Nồi hơi độc lập: Đảm bảo nhiệt độ nước luôn ổn định, giúp chiết xuất cà phê hoàn hảo..
Bộ đun hơi nước riêng biệt: Cung cấp hơi nước mạnh mẽ và liên tục để tạo bọt sữa hoàn hảo, ngay cả khi bạn đang chiết xuất cà phê mà không giảm áp suất hoặc giảm nhiệt độ.
Slayer Espresso là niềm ao ước của mọi Barista trên thế giới bởi vẻ đẹp kiêu sa, bóng bẩy cùng chất lượng hoàn hảo của từng giọt cafe!
TÍNH NĂNG CHÍNH


Bơm quay công suất mạnh mẽ, chuyên nghiệp:
Công nghệ van kim được cấp bằng sáng chế:
Thiết kế độc đáo được chế tác thủ công
Mở rộng Tính Linh Hoạt với Phụ Kiện Tùy Chọn
Không chỉ mang đến khả năng pha chế cà phê đỉnh cao mà còn cho phép bạn tùy biến và mở rộng công năng sử dụng với các phụ kiện tùy chọn như:


Thiết Kế Chu đáo – Trải Nghiệm Tuyệt Vời
Đầu tư thông minh cho đam mê cà phê
Slayer Single Group là sự lựa chọn lý tưởng cho những ai yêu thích cà phê và mong muốn sở hữu một máy pha chất lượng cao, bền bỉ. Cho dù bạn là chủ quán cà phê chuyên nghiệp hay chỉ đơn giản là người đam mê cà phê tại nhà, Slayer Single Group đều đáp ứng hoàn hảo nhu cầu của bạn.

Quý khách mua Cafe Rang Xay, vui lòng liên hệ nhân viên chúng tôi để được nhận mẫu và tư vấn.
| Nhà nhập khẩu | Công ty Newtec |
|---|---|
| Xuất xứ | Hoa Kỳ |
| Công suất | 2100W |
| Điện áp | 220V |
| Trọng lượng | 50 Kg |
| Kích thước | 47 x 58 x 33 cm |
| Dung tích nồi hơi đánh sữa: | 3.3lít |
| Dung tích nồi hơi cà phê: | 1.1lít |
| Tình trạng: | Hàng mới 100% |
| Khu vực vận chuyển: | Toàn quốc |