NEWTEC
Máy pha cà phê Slayer Steam LP chính là hiện thực hóa giấc mơ cho những ai tìm kiếm sự kiểm soát và độ chính xác tuyệt vời. Dễ dàng chiết xuất những ly espresso thơm ngon bất cứ lúc nào nhờ các cài đặt trước ngâm (pre-infusion), hậu ngâm (post-infusion) và định lượng theo thể tích có thể lập trình.
Slayer Steam LP mang đến trải nghiệm sự linh hoạt đỉnh cao, cho phép bạn linh hoạt lựa chọn giữa chế độ thủ công và tự động.
Bí quyết nằm ở tính năng “ghi lại” và “phát lại” công thức:
Nâng tầm trải nghiệm cà phê của bạn:
Slayer Steam LP chính là công cụ hoàn hảo để tối ưu hóa trải nghiệm cà phê của bạn ở mọi cấp độ. Hãy sẵn sàng để thưởng thức những ly espresso đẳng cấp do chính bạn tạo ra!
TÍNH NĂNG CHÍNH


Sao Chép & phát lại:
Ưu điểm:
Bảng Điều Khiển Riêng Biệt Theo Từng Đầu pha


Van Hơi Điện Từ – Bền Bỉ & Ít Bảo Trì
Hệ thống đèn chiếu sáng để quan sát quá trình chiết xuất
Khay hứng nước thải lớn: Dễ dàng sắp xếp các ly để pha chế nhiều loại đồ uống cùng lúc

COMBO MÁY PHA + MÁY NÉN:
Giảm ngay 5% giá máy nén cafe PUQpress hoặc Eureka Disko
Quý khách mua Cafe Rang Xay, vui lòng liên hệ nhân viên chúng tôi để được nhận mẫu và tư vấn.
| Thương hiệu: | Slayer |
|---|---|
| Xuất xứ: | USA |
| Kích thước: | 890 x 710 x 432 mm |
| Công suất tiêu thụ điện: | 5600W |
| Nồi hơi cà phê: | 1,7L x 2 |
| Nồi hơi đánh sữa: | 7,4L |
| Điện áp: | 220V |
| Cân nặng: | 100 kg |
| Khu vực bán hàng: | Toàn quốc |