NEWTEC
Nâng tầm nghệ thuật pha chế với Máy Nén Cà Phê PUQPRESS M-Line M3 (GEN 5)
Chào mừng các chuyên viên quầy bar, các barista tài ba và các chủ quán cà phê yêu mến!
Bạn đang tìm kiếm bí quyết để tạo ra những tách cà phê hoàn hảo, đồng nhất và đầy tinh tế?
Puqpress M3 là máy nén cà phê tự động chuyên nghiệp đầu tiên trên thế giới được thiết kế để vừa vặn dưới máy xay Mahlkonig E65S & E65S GBW. Điều này giúp bạn tiết kiệm diện tích trong khu vực pha chế espresso và có thể đặt máy xay lên trên Puqpress để nén cà phê siêu đồng nhất và quy trình làm việc của barista nhanh hơn..

PUQPRESS M3 – Đồng hành cùng bạn tạo nên những tách cà phê hoàn hảo!


PUQPRESS M3 – Đồng hành cùng bạn tạo nên những tách cà phê hoàn hảo!
Quý khách mua Cafe Rang Xay, vui lòng liên hệ nhân viên chúng tôi để được nhận mẫu và tư vấn.
| Dùng cho: | Mahlkonig E65S & E65S GBW |
|---|---|
| Công suất: | 76W |
| Thời gian chu kỳ: | 1,3 giây |
| Điện áp: | 220V/50Hz |
| Kích thước: | 28,3 × 19,4 × 14,7 cm |
| Trọng lượng: | 4,6 Kg |
| Đường kính Tamper: | 53 – 58,3mm |
| Bảo hành: | 2 năm / không giới hạn lần nén |