NEWTEC
Bán chạyNâng tầm nghệ thuật pha chế với Máy Nén Cà Phê PUQPRESS M-Line M4 (GEN 5)
Chào mừng các chuyên viên quầy bar, các barista tài ba và các chủ quán cà phê yêu mến!
Bạn đang tìm kiếm bí quyết để tạo ra những tách cà phê hoàn hảo, đồng nhất và đầy tinh tế?
Hãy khám phá Máy Nén Cà Phê PUQPRESS M-Line M4 (GEN 5) | PUQPRESS M4 GEN UNDER GRINDER COFFEE TAMPER- trợ thủ đắc lực cho mọi nghệ nhân pha chế!.

PUQPRESS M4 – Đồng hành cùng bạn tạo nên những tách cà phê hoàn hảo!

| Dùng cho: | Fiorenzato F64 & F83 |
|---|---|
| Công suất: | 76W |
| Thời gian chu kỳ: | 1,3 giây |
| Điện áp: | 220V/50Hz |
| Kích thước: | 30 × 24,4 × 14,0 cm |
| Trọng lượng: | 4,7 Kg |
| Đường kính Tamper: | 53,0 – 58,3mm |
| Bảo hành: | 2 năm / 200,000 lần nén |