NEWTEC

Bạn đã bao giờ nghĩ đến việc có thể làm được mọi thứ từ món sinh tố đến các loại sữa lắc chỉ với một chiếc máy chưa? Chiếc máy xay Vitamix Vita-Prep® 3 này chính là một công cụ hỗ trợ đắc lực cho bạn trong việc làm phong phú thêm thực đơn giải khát với các món xay của mình
Các đầu bếp chuyên nghiệp và trường dạy nấu ăn trên khắp thế giới tin tưởng Vita-Prep® 3 vì công suất, tính linh hoạt và hiệu suất vượt trội. Từ việc cắt nhỏ các nguyên liệu tinh tế đến xay sinh tố nhuyễn, Vita-Prep 3 cung cấp sức mạnh và độ bền cần thiết trong những nhà bếp khắt khe nhất.
Động cơ công suất đỉnh ≈3 HP có khả năng bảo vệ nhiệt được cải thiện, cung cấp sức mạnh và độ bền tốt nhất, xay nhuyễn nhanh và mượt hơn. Ngay cả những nguyên liệu cứng và dai cũng có thể được xử lý dễ dàng.
Công tắc Bật / Tắt tự động trở về vị trí trung lập, giúp ngăn chặn việc khởi động không chủ ý.


Quạt làm mát tiên tiến cung cấp độ bền tối ưu khi hoạt động trong giờ cao điểm.
Dụng cụ khuấy đi kèm để trộn các thực phẩm một cách nhanh chóng mà không cần phải ngừng máy.
Cối Advance® 64oz không chứa BPA xay nhanh hơn, dễ dàng rót vào ly và tuổi thọ của lưỡi dao dài hơn sẽ giúp bạn tối thiểu hoá chi phí hoạt động.
Giao hàng miễn phí toàn quốc
| Nhà sản xuât: | Vitamix |
|---|---|
| Xuất xứ: | Mỹ |
| Địa chỉ: | 8615 Usher RoadCleveland, Ohio 44138 USA |
| Model: | Vitamix Vita-Prep® 3 |
| Công suất: | 1200W – 24000 RPM |
| Điện áp: | 220V |
| Màu sắc: | Đen |
| Dung tích cối: | 1.9 lít |
| Trọng lượng: | 5.5 Kg |
| Kích thước: | 20.3 x 51 x 22.9 cm |
| Khu vực bán hàng: | Toàn quốc |