NEWTEC
COLDLINE là thương hiệu sản xuất những thiết bị cấp đông nổi tiếng trong ngành thực phẩm. Hãng chuyên cung cấp các giải pháp làm lạnh, cấp đông, lưu trữ hàng đầu được nhiều đầu bếp nổi tiếng cũng như các nhà hàng uy tín trên toàn Thế Giới tin chọn.
Tủ Cấp Đông COLDLINE được nghiên cứu và chế tạo dành cho nhu cầu cấp đông thực phẩm siêu tốc. Bạn sẽ tiết kiệm được hàng tá thời gian dành cho công việc này với sản phẩm cao cấp từ COLDLINE. Hiệu quả và chất lượng tuyệt vời từ sản phẩm sẽ khiến bạn không khỏi bất ngờ, hỗ trợ công việc tại các bếp bánh cách tối đa cũng như đem lại sự tiện nghi cho cuộc sống của bạn hơn.
Coldline là thương hiệu hàng đầu thế giới đến từ Ý, chuyên cung cấp các giải pháp công nghệ làm lạnh và bảo quản thực phẩm chuyên nghiệp. Với hơn 25 năm kinh nghiệm, Coldline đã và đang đồng hành cùng các đầu bếp, thợ làm bánh, thợ làm kem và chuyên gia ẩm thực trên 65 thị trường toàn cầu. Coldline không ngừng nghiên cứu và phát triển để mang đến những công nghệ tiên tiến nhất, giúp đơn giản hóa quy trình làm việc và tối ưu hóa việc bảo quản mọi loại thực phẩm.
Tất cả sản phẩm đều trải qua các bài kiểm tra nghiêm ngặt trong điều kiện khắc nghiệt, đảm bảo hiệu suất tối ưu và độ bền vượt thời gian.
| Nhà nhập khẩu: | Công ty Newtec |
|---|---|
| Nhà sản xuất: | Coldline |
| Xuất xứ: | Italy |
| Công suất : | 238 Lít |
| Phạm vi nhiệt độ: | -35 đến 10°C |
| Bộ phận làm lạnh: | Plug-In |
| Điện áp: | 220V/50Hz |
| Kích thước: | 780 x 800 x 1093 mm |
| Trọng lượng: | 140 Kg |
| Khu vực bán hàng: |