NEWTEC
Máy xay cà phê chuyên nghiệp là thiết bị không thể thiếu của quán cà phê, chỉ trong vòng vài giây mà vẫn bảo toàn được hương vị cà phê cũng như đáp ứng được yêu cầu khắt khe về tính nhất quán của bột cà phê. Đặc biệt tại các quán lớn, nơi có số lượng cà phê được tiêu thụ nhiều và có yêu cầu cao về kiểm soát độ mịn espresso thì máy xay cà phê Fiorenzato F64E là một trong những giải pháp hiệu quả.
Máy xay cafe Fiorenzato F64E là dòng máy thế hệ mới với nhiều ưu điểm nỗi bật. Nhưng nhìn chung, cứng cáp – mạnh mẽ – thông minh là những từ khóa chính xác khi nhận xét về F64E


Cơ cấu xoay trực tiếp (stepless) giúp người sử dụng có thể điều chỉnh chính xác được khoảng cách giữa 2 lưỡi dao xay, từ đó làm chủ được độ mịn của bột cà phê một cách dễ dàng. “Stepless” thật sự đang trở thành tiêu chuẩn của những dòng máy xay đề cao sự chính xác.
Máy được trang bị hai chế độ xay cho single và double, tùy thuộc vào nhu cầu xay mà barista lựa chọn chế độ xay phù hợp. Lượng bột cà phê dành cho mỗi chế độ xay cũng có thể điều chỉnh linh hoạt trên bảng điều khiển, sao cho phù hợp với gu thưởng thức của khách hàng.
Thêm vào đó, họng chiết xuất cà phê có thể điều chỉnh độ cao do đó phù hợp với tất cả các loại tay cầm cà phê.
Thông qua miếng sticker Espresso Italiano trên thân máy, chúng ta biết được Fiorenzato F64 E được Hiệp hội Espresso của Ý chứng nhận sau khi trải qua những bài test gắt gao nhất từ các chuyên gia cà phê hàng đầu của Ý.


COMBO MÁY XAY + MÁY NÉN:
Giảm ngay 5% giá máy nén cafe PUQpress hoặc Eureka Disko
Quý khách mua Cafe Rang Xay, vui lòng liên hệ nhân viên chúng tôi để được nhận mẫu và tư vấn.
| Nhà nhập khẩu: | Công ty Newtec |
|---|---|
| Thương hiệu: | Fiorenzato |
| Xuất xứ: | Italy |
| Kích thước: | 230 x 270 x 610 mm |
| Công suất tiêu thụ điện: | 350W |
| Công suất xay: | 17g / 9 giây |
| Điện áp: | 220V /50Hz |
| Đường kính lưỡi dao: | 64mm |
| Cân nặng: | 13 kg |
| Hộp chứa cà phê: | 1.5 Kg |
| Bảo hành: | 1 năm |
| Khu vực bán hàng: | Toàn quốc |