NEWTEC
Tìm kiếm sự hoàn hảo trong từng mẻ rang? Máy rang cà phê tự động Mars 15 Standard- 15Kg chính là sự lựa chọn hoàn hảo cho bạn. Cùng khám phá những ưu điểm vượt trội của sản phẩm này:

| Model: | 15DT8 |
|---|---|
| Công suất (Kg/mẻ): | 15 Kg/mẻ |
| Công nghệ điều khiển: | Thủ công và bán tự động |
| Chương trình tự động: | Nhớ Và Chạy Lại Mẻ Rang Đã Lưu Trên Phần Mềm Artisan |
| Công nghệ gia nhiệt: | Bán hot air (60% bức xạ nhiệt, 40% khí nóng) |
| Quản lý hồ sơ rang: | Rang tự động trên máy tính, kết nối không dây |
| Thời gian rang: | 10-20 phút |
| Thời gian làm nguội: | 3 – 4 phút |
| Nguồn tiêu thụ: | 1 pha 220V-50/60HZ |
| Loại gas: | Gas LPG-LNG-tự nhiên, gas 1.5-2 kg/h |
| Kết cấu trống rang: | Thép carbon – Gang, 2 lớp |
| Hệ thống lọc bụi: | Cyclone |
| Kích thước máy: | 2366 x 1066x 2244 mm |
| Khối lượng máy: | 800kg |