NEWTEC
Slayer Steam EP: Máy pha cà phê hoàn hảo dành cho quán cà phê đặc sản
Cà phê đặc sản xứng đáng được pha chế với những gì tốt nhất.
Máy pha cà phê Slayer Steam EP không chỉ đáp ứng các tiêu chuẩn cao của ngành cà phê đặc sản mà còn vượt trội hơn. Máy được trang bị những tính năng cao cấp mà trước đây chỉ được coi là “tùy chọn”, mang đến cho barista khả năng kiểm soát và độ chính xác tối ưu trong quá trình pha chế.
Tại sao nên chọn Slayer Steam EP?
Slayer Steam EP được tích hợp các tính năng hữu ích như:
Được thiết kế theo nhu cầu của các quán cà phê Specialty hiện đại, Slayer Steam EP – Máy pha cà phê được thiết kế và chế tạo bởi những người có cùng đam mê cà phê như bạn. Chúng tôi hiểu rõ nhu cầu của các quán cà phê đặc sản hiện đại và mong muốn mang đến cho bạn một máy pha cà phê hoàn hảo để tạo ra những ly cà phê thơm ngon và ấn tượng.
TÍNH NĂNG CHÍNH
Slayer Steam EP: Nâng tầm pha chế cà phê đặc sản


Áp suất 9 bar và chức năng Pre-Wet
Van Hơi Điện Từ – Bền Bỉ & Ít Bảo Trì


Bảng Điều Kiển Trung Tâm – Quan Sát & Kiểm Soát Tổng Thể

Quý khách mua Cafe Rang Xay, vui lòng liên hệ nhân viên chúng tôi để được nhận mẫu và tư vấn.
| Thương hiệu: | Slayer |
|---|---|
| Xuất xứ: | USA |
| Nồi hơi đánh sữa: | 12L |
| Nồi hơi cà phê: | 1,7L |
| Kích thước: | 1130 x 710 x 432 mm |
| Công suất tiêu thụ điện: | 6300W – 7500W |
| Điện áp: | 220V |
| Cân nặng: | 139 kg |
| Khu vực bán hàng: | Toàn quốc |