NEWTEC
Slayer Espresso được thành lập vào năm 1997, tại Seatle – Mỹ bởi Jason Prefontaine.
Luôn theo đuổi một triết lý nhất quán với mục đích duy nhất : làm cho cà phê tốt hơn ™. Slayer luôn dẫn đầu về sự cách tân trong việc hồi sinh các dòng máy pha cà phê huyền thoại với các sản phẩm cấp tiến, có tầm nhìn vượt thời đại dành cho các chuyên gia cà phê “cuồng tín”. Với Slayer, chúng ta pha cà phê theo cách mà bạn chưa từng thấy.
Slayer – Không chỉ là một thương hiệu, mà là biểu tượng cho sự đam mê và tinh tế trong nghệ thuật pha chế cà phê. Sản phẩm chủ chốt của Slayer – Máy pha cà phê Slayer – chính là kiệt tác dành cho những Barista chuyên nghiệp, thách thức mọi giới hạn để tạo ra những ly espresso hoàn hảo.
MỘT THIẾT BỊ HIỆN ĐẠI, ĐƯỢC CHẾ TÁC BẰNG TAY
Được sản xuất theo đơn đặt hàng và được lắp ráp hoàn toàn bằng tay, Slayer hội tụ đầy đủ tinh hoa của một thiết bị Made in USA. Tại Seatlle, nơi các nghệ nhân bậc thầy và các thợ thủ công lành nghề luôn cẩn thận và tỉ mỉ với từng chi tiết trong mỗi công đoạn lắp ráp để cho ra đời một thiết bị hàng đầu mang đậm dấu ấn cá nhân mà bất cứ ai cũng tự hào khi được sở hữu. Đó chính là máy pha cà phê Slayer.
Slayer V3 không chỉ là một chiếc máy pha cà phê, mà là cánh tay đắc lực cho những Barista chuyên nghiệp. Máy mang đến những tính năng ưu việt, giúp bạn tạo ra những ly espresso hoàn hảo, đạt hương vị và cảm giác tuyệt vời.
Điểm nhấn nổi bật:
Với những tính năng vượt trội, độ bền bỉ và khả năng tùy chỉnh linh hoạt, Slayer V3 xứng đáng là “cỗ máy mơ ước” của mọi Barista chuyên nghiệp, giúp họ thỏa sức sáng tạo và pha chế những ly cà phê đẳng cấp!
TÍNH NĂNG CHÍNH


Công nghệ van kim được cấp bằng sáng chế:
Hệ thống nồi hơi độc lập và hệ thống kiểm soát nhiệt độ PID:
Grouphead thương mại siêu bền – Trái tim của Slayer
Bộ đếm shot thông minh: Máy được tích hợp bộ đếm shot có thể đặt lại và theo dõi tổng số lần chiết xuất cà phê. Tính năng này giúp bạn dễ dàng quản lý hoạt động của máy, biết chính xác thời điểm cần vệ sinh hoặc bảo dưỡng.


Thiết Kế Chu đáo – Trải Nghiệm Tuyệt Vời
Đầu tư thông minh cho đam mê cà phê
Slayer V3 3 Group là sự lựa chọn lý tưởng cho những ai yêu thích cà phê và mong muốn sở hữu một máy pha chất lượng cao, bền bỉ. Cho dù bạn là chủ quán cà phê chuyên nghiệp hay chỉ đơn giản là người đam mê cà phê tại nhà, Slayer Single Group đều đáp ứng hoàn hảo nhu cầu của bạn.

COMBO MÁY PHA + MÁY NÉN:
Giảm ngay 5% giá máy nén cafe PUQpress hoặc Eureka Disko
Quý khách mua Cafe Rang Xay, vui lòng liên hệ nhân viên chúng tôi để được nhận mẫu và tư vấn.
| Nhà nhập khẩu: | Công ty Newtec |
|---|---|
| Xuất xứ: | Hoa Kỳ |
| Công suất: | 7300W |
| Điện áp: | 200V-260V/50-60Hz |
| Trọng lượng: | 139Kg |
| Kích thước: | 67,5 x 103 x 43,5 cm |
| Màn hình hiện thị thông số kỹ thuật: | Có |
| Dung tích nồi hơi đánh sữa: | 7.4lít |
| Dung tích nồi hơi cà phê: | 1.7lít x 3 |
| Tình trạng: | Hàng mới 100% |
| Khu vực vận chuyển: | Toàn quốc |