NEWTEC
Bán chạy



COMBO MÁY XAY + MÁY NÉN:
Giảm ngay 5% giá máy nén cafe PUQpress hoặc Eureka Disko
Quý khách mua Cafe Rang Xay, vui lòng liên hệ nhân viên chúng tôi để được nhận mẫu và tư vấn.
| Nhà nhập khẩu: | Công ty Newtec |
|---|---|
| Nhà sản xuất: | Mahlkonig |
| Xuất xứ: | Germany – Đức |
| Điện áp: | 220V |
| Công suất động cơ: | 50Hz / 120 W / 1050 vòng/phút |
| Công suất xay: | 1-2.8 gram/giây |
| Đường kính lưỡi dao: | 54 mm |
| Kích thước: | 28 x 19 x 42.5(cm) |
| Khối lượng: | 5.1kg |
| Hộp chứa cafe: | 0.5 kg |