NEWTEC
Robot Coupe là một thương hiệu hàng đầu thế giới chuyên cung cấp các thiết bị sơ chế, chế biến thực phẩm chuyên nghiệp. Sản phẩm của hãng xuất hiện nhiều trong gian bếp của các cửa hàng, tiệm bánh, nhà hàng, công ty cung cấp suất ăn công nghiệp với đa dạng các dòng máy.
Máy Trộn Cầm Tay MicroMix được sử dụng để xay nhuyễn và trộn đều thực phẩm. Máy có công suất nhỏ phù hợp với các cửa hàng nhỏ, tiệm bánh online,…
Với chiếc máy này, bạn sẽ tiết kiệm được nhiều thời gian cho các công việc nơi bếp nấu mà vẫn đảm bảo thành phẩm được xử lý tốt, hiệu quả hơn hẳn.
| Nhà nhập khẩu: | Công ty Newtec |
|---|---|
| Nhà sản xuất: | Robot Coupe |
| Xuất xứ: | Pháp |
| Công suất: | 220W |
| Tốc độ: | 1500 – 14000 rpm |
| Điện áp: | 220 W, 230V/50/1 |
| Trọng lượng: | 1.4 kg |
| Chiều cao, đường kính: | 430mm, ø61 mm |
| Vật liệu: | Thép không gỉ |
| Khu vực bán hàng: | Toàn quốc |