NEWTEC
Công ty Carimali sản xuất thiết bị pha cà phê từ năm 1919 tại thành phố Milan – Ý, năm 2013 công ty mở thêm nhà máy lắp ráp tại Trung Quốc, phân phối máy pha cà phê cho toàn bộ thị trường tại Châu Á. Các loại máy pha cà phê của Carimali, đều được công ty chú trọng vào độ bền và chất lượng, máy pha cafe Carimali mang đến cho khách hàng sự hài lòng với giá bán cạnh tranh nhất.
Máy pha cà phê siêu tự động Carimali CA250 LM – thêm chức năng đánh sữa – là một trong những sản phẩm được ưa chuộng nhất đối với gia đình, văn phòng, những quán pha cà phê có quy mô dưới 50 ly/ngày.

Thiết kế
Máy pha cà phê tự động Carimali – CA 250 thiết kế màu đen bóng toát lên vẻ đẹp của sự sang trọng. Hệ thống nút bấm được thiết kế tương ứng với các tính năng được ký hiệu dễ nhận biết, trực quan, giúp người dùng nhanh chóng làm quen với cách sử dụng máy.
Một số tính năng nổi bật
– Hệ thống làm nóng vượt trội – Thermoblock – công suất 1200W.
– Tạo bột nhanh chóng, dễ dàng.
– Vòi chiết suất kép giúp rút ngắn thời gian pha chế cà phê.
– Thân máy được làm từ thép không rỉ, bền bỉ.
– Giao diện người dùng với 6 nút đễ dàng sử dụng.
– Điều chỉnh độ xay hạt đơn giản và trực quan

Quý khách mua Cafe Rang Xay, vui lòng liên hệ nhân viên chúng tôi để được nhận mẫu và tư vấn.
| Nhà nhập khẩu: | Công ty Newtec |
|---|---|
| Nhà sản xuất: | Carimali |
| Xuất xứ thương hiệu: | Thương hiệu Ý. Made in china |
| Công suất: | 1400W |
| Điện áp: | 220V/50Hz |
| Kích thước: | 302 x 405 x 370 mm |
| Trọng lượng: | 12 Kg |
| Dung lích nồi hơi: | 1.8 lít |
| Chức năng đánh sữa: | có |
| Hộp chứa: | 0.25kg – lưỡi dao hình nón |
| Năng suất: | 50 ly/ngày |
| Bảo hành: | 1 năm |