NEWTEC
Faema X30 CS10 là dòng máy pha siêu tự động cao cấp (superautomatic), thiết kế cho những quán cà phê, khách sạn, nhà hàng hoặc văn phòng có nhu cầu phục vụ nhiều loại đồ uống khác nhau với tốc độ nhanh, chất lượng ổn định và dễ vận hành.
Khác với bản CP10, phiên bản CS10 được trang bị thêm hộc bột (instant powder container) cho phép pha sô-cô-la, cacao, hoặc bột sữa hòa tan, giúp mở rộng menu đồ uống mà vẫn duy trì sự tiện lợi tối đa.
Thiết kế nhỏ gọn, mạnh mẽ — thân máy đạt công suất phục vụ lên đến 300/ngày, phù hợp cho các địa điểm có nhu cầu trung bình đến thấp như văn phòng, tiệm bánh, khách sạn nhỏ…
Kiểu dáng hiện đại, sang trọng, dễ dàng hòa hợp với mọi phong cách nội thất.


Smart Boiler: giữ áp suất và nhiệt ổn định khi “giờ cao điểm”.
PGS (Perfect Grinding System): tự động điều chỉnh độ mịn bột cà phê.
AWS (Automatic Washing System): vệ sinh tự động, tiết kiệm thời gian.
Kết nối thông minh: Wi-Fi, USB, telemetry hai chiều để theo dõi từ xa.
Tiết kiệm năng lượng: chế độ Energy Saving giảm áp suất nồi hơi khi không hoạt động lâu.


Đa dạng menu: ngoài espresso, cappuccino, latte, còn phục vụ được đồ uống từ bột như cacao, sữa bột.
Tiết kiệm nhân sự: máy tự động hóa tối đa từ xay – pha – đánh sữa – rót đồ uống.
Vận hành đơn giản: màn hình cảm ứng dễ dùng, phù hợp cả nhân viên mới.
Ổn định và nhanh chóng: phục vụ đồng đều trong thời gian ngắn, đảm bảo chất lượng cao.
Thích hợp nhiều mô hình: quán cà phê vừa và nhỏ, nhà hàng – khách sạn, văn phòng, chuỗi thương hiệu.
Faema X30 CS10 là giải pháp toàn diện cho những ai cần một chiếc máy pha cà phê siêu tự động, đa năng, hiệu suất cao. Với khả năng pha chế đa dạng từ cà phê đến đồ uống bột, cùng hệ thống One Touch tiện lợi, X30 CS10 giúp các chủ quán tiết kiệm thời gian, giảm chi phí nhân sự và mang đến trải nghiệm cà phê đồng đều, chuyên nghiệp cho khách hàng..

Giảm ngay 5% giá máy nén cafe PUQpress hoặc Eureka Disko
Quý khách mua Cafe Rang Xay, vui lòng liên hệ nhân viên chúng tôi để được nhận mẫu và tư vấn.
| Thương hiệu: | Faema |
|---|---|
| Xuất xứ: | Italia |
| Công suất: | 4800 W |
| Điện áp: | 220-240V/50Hz |
| Dung tích nồi hơi cà phê: | 0,7 Lít |
| Dung tích nồi hơi đánh sữa: | 1,25 Lít |
| Hộc đựng hạt cà phê: | 2 X 1,2 Kg |
| Hộc đựng bột: | 1 Kg |
| Cối xay: | 2 cối xay |
| Nguồn nước: | Cấp nước trực tiếp |
| Kích thước: | 370 × 620 × 760 mm |
| Trọng lượng: | 79 kg |
| Khu vực bán hàng: | Toàn quốc |