NEWTEC
Thiết kế nhỏ gọn, mạnh mẽ — thân máy đạt công suất phục vụ lên đến 150 ly/ngày, phù hợp cho các địa điểm có nhu cầu trung bình đến thấp như văn phòng, tiệm bánh, khách sạn nhỏ…
Kiểu dáng hiện đại, sang trọng, dễ dàng hòa hợp với mọi phong cách nội thất.


Màn hình cảm ứng 7-inch với biểu tượng trực quan, dễ sử dụng; các công thức có thể đánh dấu yêu thích hoặc lưu qua USB
Kết nối Wi-Fi, cho phép điều khiển và giám sát từ xa qua app Cup4You, giúp quản lý thuận tiện hơn — đặc biệt phù hợp với mô hình không tiếp xúc
Tùy chỉnh và thưởng thức đến 24 loại đồ uống chỉ với một chạm.


Quán cà phê specialty nhỏ: Dễ dàng vận hành, giữ chuẩn chất lượng.
Văn phòng – showroom: Nâng tầm trải nghiệm cà phê cho nhân viên và khách hàng
Faema X15 CP10 mang đến giải pháp pha chế cà phê chuyên nghiệp trong một thiết kế nhỏ gọn, siêu tự động và dễ vận hành. Với khả năng tùy biến đa dạng, hiệu suất ổn định và công nghệ tiết kiệm năng lượng, đây chính là chiếc máy hoàn hảo cho văn phòng, khách sạn, quán cà phê và cả không gian tại nhà.

Giảm ngay 5% giá máy nén cafe PUQpress hoặc Eureka Disko
Quý khách mua Cafe Rang Xay, vui lòng liên hệ nhân viên chúng tôi để được nhận mẫu và tư vấn.
| Thương hiệu: | Faema |
|---|---|
| Xuất xứ: | Italia |
| Công suất: | 3200 W |
| Điện áp: | 220-240V/50Hz |
| Dung tích nồi hơi | 2 lít |
| Hộp đựng hạt cà phê: | 2 X 650 gram |
| Dung tích hộc nước: | 4 lít |
| Kích thước: | 350 × 605 × 715 mm |
| Trọng lượng: | 49 kg |
| Khu vực bán hàng: | Toàn quốc |