NEWTEC
Máy ép trái cây Robot Coupe J 80 với công suất 700W cho khả năng sản xuất lên tới 120 lít/ giờ. Giúp dễ dàng đáp ứng được những nhu cầu sản xuất nước ép trái cây cho cửa hàng, tiệm bánh online,…
Cách đây hơn 60 năm, Robot Coupe là thương hiệu tiên phong và dẫn đầu trong lĩnh vực sản xuất thiết bị sơ chế thực phẩm, cung cấp đa dạng các loại máy phù hợp với từng nhu cầu chuyên nghiệp (nhà hàng, tổ chức, quán ăn, cửa hàng đồ uống, công ty phục vụ ăn uống,… ).
Robot Coupe hiện đang là một trong những thương hiệu cung cấp máy xay cầm tay, máy ép để bàn,… tốt nhất thế giới.
| Nhà nhập khẩu: | Công ty Newtec |
|---|---|
| Nhà sản xuất: | Robot Coupe |
| Xuất xứ: | Pháp |
| Kích thước: | 235 x 535 x 502 mm |
| Công suất: | 700W |
| Sản xuất: | Lên đến 120L/h |
| Điện áp: | 230V/50/1 |
| Trọng lượng: | 12 kg |
| Chiều cao: | 162 mm dưới vòi |
| Vật liệu: | Thép không gỉ |
| Khu vực bán hàng: | Toàn quốc |