NEWTEC
Bán chạyKhám phá ngay Máy xay trà định lượng Lehehe 740 – công cụ không thể thiếu cho những ai yêu trà. Với thiết kế hiện đại và tính năng thông minh, Lehehe 740 sẽ mang đến cho bạn những trải nghiệm pha trà tuyệt vời.
Máy xay trà Lehehe 740 ra đời nhằm đáp ứng nhu cầu ngày càng cao của người tiêu dùng về một chiếc máy xay trà chất lượng, giúp bạn dễ dàng tạo ra những tách trà thơm ngon, chuẩn vị.
Những ưu điểm vượt trội của Máy xay trà Lehehe 740:
Model: LEHEHE-740 (Máy Xay Trà)
Điện áp: 220V-240V/50HZ
Công suất: 450W
Dung tích Hopper: 1.5KG
Cối xay: 74mm/Phẳng
Tốc độ: 1400 Vòng/Phút
Trọng lượng tịnh: 14KG
| Công suất: | 220V/ 450W |
|---|---|
| Đường kính lưỡi dao: | 74mm |
| Tốc độ: | 1400 vòng/phút |
| Dung tích hộc chứa: | 1,5Kg |
| Trọng lượng: | 14Kg |
| Kích thước: | 330*240*640 mm |
| Bảo hành: | 12 tháng |
| Vận chuyển: | Free ship SG-DN-HN |