NEWTEC
Máy xay cà phê 021 là chiếc máy xay phù hợp với mọi mô hình quán cà phê từ lớn đến nhỏ, có khả năng phục vụ khách liên tục, đặc biệt là vào các giờ cao điểm như buổi sáng, tầm trưa và xế chiều. Bạn có thể mua về sử dụng cho công ty – văn phòng hoặc gia đình. Đây là lựa chọn cho những người yêu thích cà phê muốn pha cà phê tại nhà.


– Điện áp / Công suất: 220 V / 200W
– Lưỡi dao: 60 mm
– Kích thước: 415 x 188 x 255 mm
– Chất liệu: Thép không gỉ được sơn tĩnh điện
– Hộc chứa hạt: 1000 gr
– Trọng lượng: 5,5 kg
– Màu sắc: Đen, đỏ, bạc
| Model: | MXL Beans 021 |
|---|---|
| Tốc độ xay: | 2.7 giây / dose |
| Công suất – điện áp: | 200W – 220V/50Hz |
| Đường kính lưỡi dao: | 60 mm |
| Kích thước: | 415 x 188 x 255 mm |
| Trọng lượng: | 5.5 Kg |
| Hộp chứa cafe: | 1 Kg |
| Khu vực bán hàng: | Toàn quốc |