NEWTEC
Trục xoay đa năng, có thể tích hợp với hơn 16 dụng cụ làm bếp đi kèm
Công xuất: 300W
Điện: 220V-240V
Tô trộn bằng kim loại có dung tích 5 quart tương đương 4.8 lit
Kích thước: 34,3 x 21,3 x 34,5 (cm)
Khối lượng: 10,8kg
Nút điều chỉnh với 10 tốc độ khác nhau
Đầu máy có thể nghiêng về phía sau để di chuyển tô trộn
Nguyên thùng: Máy đánh, tô trộn kim loại, nắp tô trộn, thanh đánh bột dạng dẹt, dạng móc câu và phới đánh trứng bằng kim loại bóng.


Sản phẩm là cánh tay đắc lực cho các bà nội trợ và đầu bếp trong gian bếp của mình.
Ngoài việc đánh kem làm bánh còn dùng chế biến nhiều món ngon khác như:
Xắt sợi rau củ, Xắt lát mỏng củ quả, Làm nước ép
Nghiền nước sốt, Vắt cam, Xắt hạt lựu rau củ.
Bào sợi, Cắt lát mỏng miếng phomai làm bánh,
Làm sợi bún, sợi mì, mì ống, vỏ bánh
Xay hạt khô, Xay thịt, Làm xúc xích, nhào bột làm bánh hoặc viên kem.

Một vài cách sử dụng chiếc máy KitchenAid bạn có thể tham khảo.
| Nhà nhập khẩu: | Công ty Newtec |
|---|---|
| Nhà sản xuất: | KitchenAid |
| Xuất xứ thương hiệu: | Mỹ |
| Công suất: | 300W |
| Điện Năng: | 220v |
| Kích thước: | 34,4 x 21,3 x 34,5cm |
| Khối lượng: | 10 kg |
| Màu sắc: | Đỏ, Đen |
| Khu vực bán hàng: | Toàn quốc |