NEWTEC

Thiết kế kim loại sang trọng
Khác với các dòng classe thấp hơn, Rancilio Classe 9 S- sở hữu phần lớn lớp vỏ ngoài bằng inox mờ, tạo nên vẻ lịch lãm và sang trọng cho chiếc máy. Ngoài ra, mặt hông và mặt sau bằng kim loại được hoàn thiện rất tốt, giúp Rancilio Classe 9 S thể hiện được sự vững chắc và bền bỉ như đúng truyền thống của dòng máy Rancilio.
Hệ thống đèn LED thiết kế độc đáo
Rancilio Classe 9 S có hệ thống đèn LED rất đặc biệt. Chạy dọc 2 bên thân máy là dải LED màu xanh tạo điểm nhấn, cũng như giúp các Barista dễ quan sát khu vực đồng hồ áp suất và các vòi đánh sữa. Hệ thống đèn trên phím điều khiển đầu group có khả năng đổi màu thông báo trạng thái máy. (Chớp xanh dương = đang chiết xuất, Xanh lá = chiết xuất xong, Đỏ = boiler đang gia nhiệt…)


Vòi hơi iSteam ( tùy chọn thêm)
Công nghệ vòi hơi iSteam giúp Rancilio Classe 9 S có khả năng tự động hâm nóng và đánh sữa theo nhu cầu người sử dụng. Các barista giờ đây có thể dễ dàng cài đặt thông số nhiệt độ mong muốn tùy vào độ sánh của sữa để đạt được lớp foam mong muốn. Vòi hơi iSteam có lớp cách nhiệt kim loại chống phỏng và dễ dàng vệ sinh.
Thiết kế đột phá trong hệ thống nước
Hệ thống van và nước được ví như mạch máu của chiếc máy pha cà phê. Các nhà nghiên cứu của Rancilio đã nghiên cứu và tạo ra HYDRO HUB, hệ thống nước hiện đại nhất trên thị trường máy pha cà phê đương đại. Được giới thiệu như là một giải pháp đột phá trong các sản phẩm pha espresso chuyên nghiệp, HYDRO HUB giúp tăng năng suất hoạt động, đồng thời giúp cho việc bảo trì bảo dưỡng máy pha cà phê được nhanh chóng và dễ dàng hơn.


| Nhà nhập khẩu | Công ty Newtec |
|---|---|
| Nhà sản xuất | Rancilio Group |
| Xuất xứ | ITALY |
| Công suất | 4750W |
| Điện áp | 220V-240V ~ 50/60Hz |
| Dung tích nồi hơi | 11 Lít |
| Kích thước | 75 x 54 x 52.3 cm |
| Trọng lượng | 74 Kg |
| Màu sắc | Đen, Bạc |
| Tình trạng | new 100% |
| Miễn phí vận chuyển | Toàn quốc |