NEWTEC
Astoria Core600 là dòng máy pha cà phê chuyên nghiệp được thiết kế để đáp ứng nhu cầu vận hành liên tục trong môi trường quán cafe, nhà hàng và chuỗi F&B hiện đại. Sản phẩm mang triết lý tối giản nhưng hiệu quả, tập trung vào độ bền, tính ổn định và khả năng tối ưu chi phí vận hành.
Với thiết kế tinh gọn, Core600 dễ dàng tích hợp vào nhiều không gian khác nhau, từ quầy bar nhỏ đến mô hình kinh doanh quy mô lớn.

Astoria Core600 sở hữu thiết kế hiện đại với các đường nét gọn gàng, giúp barista thao tác nhanh chóng và chính xác.
Không chỉ là một thiết bị pha chế, Astoria Core600 còn góp phần nâng cao hình ảnh chuyên nghiệp cho quầy bar.
Astoria Core600 được phát triển nhằm cân bằng giữa hiệu suất và chi phí vận hành.


Astoria Core600 không chỉ là một máy pha cà phê, mà còn là công cụ hỗ trợ vận hành hiệu quả cho các mô hình kinh doanh F&B hiện đại. Với sự kết hợp giữa thiết kế tinh giản, hiệu suất ổn định và khả năng tiết kiệm chi phí, đây là lựa chọn đáng cân nhắc cho bất kỳ ai đang tìm kiếm một giải pháp pha chế chuyên nghiệp và bền vững.

Quý khách mua Cafe Rang Xay, vui lòng liên hệ nhân viên chúng tôi để được nhận mẫu và tư vấn.
| Nhà nhập khẩu: | Công ty Newtec |
|---|---|
| Xuất xứ: | Ý |
| Model: | Astoria Core600 SAE 3GR |
| Công suất: | 5700 W |
| Điện áp: | 240 V |
| Kích thước: | 1030 x 580 x 557 mm |
| Nồi hơi đánh sữa: | 17 L |
| Trọng lượng: | 89,5 kg |
| Khu vực bán hàng: | Toàn quốc |