NEWTEC
Omega Horizontal Slow Juicer là dòng máy ép chậm trục ngang (horizontal masticating juicer), được thiết kế để tối đa hóa khả năng chiết xuất dinh dưỡng từ rau củ, trái cây và các nguyên liệu đặc biệt như rau lá, wheatgrass hay sữa hạt.
Khác với máy ép ly tâm, Omega sử dụng cơ chế ép chậm tốc độ thấp, giúp hạn chế oxy hóa và giữ lại trọn vẹn vitamin, enzyme và phytonutrients trong từng ly nước ép.
Nhờ thiết kế trục ngang mạnh mẽ, máy không chỉ ép nước mà còn đóng vai trò như một thiết bị chế biến đa năng trong gian bếp hiện đại.
Công nghệ ép chậm đặc trưng của Omega giúp quá trình chiết xuất diễn ra nhẹ nhàng và hiệu quả:
→ Mang lại chất lượng nước ép cao hơn so với máy ép tốc độ cao.
Cấu trúc trục ngang mang lại lợi thế rõ rệt khi xử lý nhiều loại nguyên liệu:
→ Lựa chọn lý tưởng cho người dùng chú trọng dinh dưỡng và hiệu suất ép.


Omega Horizontal không chỉ là máy ép chậm, mà là giải pháp toàn diện cho dinh dưỡng và chế biến:
→ Lựa chọn lý tưởng cho người dùng hiện đại muốn kết hợp dinh dưỡng – tiện lợi – hiệu suất.

| Nhà phân phối: | Công ty Newtec |
|---|---|
| Nhà sản xuất: | Omega |
| Model: | Omega J8227MBF |
| Xuất xứ: | Mỹ |
| Điện áp: | 220V – 50Hz |
| Kích thước: | 39,4 x 18,8 x 33 cm |
| Trọng lượng: | 6 kg |
| Công suất: | 200W |
| Tốc độ ép: | 80 vòng/phút |
| Công nghệ: | Ép chậm bằng trục vít |